



**POSTA NA SIMU SAVINGS AND CREDIT  
CO-OPERATIVE SOCIETY LIMITED**  
NAMBARI YA KUANDIKISHWA DSR 118  
**MAOMBIYA UANACHAMA**

KATIBU  
POSTA NA SIMU  
SACCOS LTD  
S.L.P. 3948  
DAR ES SALAAM

PF Na.....  
P.P. Na.....

Hapa naleta maombi ya Uanachama na ninakubali kufata masharti ya Ushirika pamoja na marekebishoyake. Jina kamili.....(Herufi kubwa)

Mahali na tarehe ya kuzaliwa.....

Anuani ya mahali pa kuzaliwa.....

Mahali pa Kazi..... Idara.....

Sehemu ..... Cheo chako.....

Anuaniya Mahali pa Kazi.....

Jina la Mrithi.....

Uhusiano wako na Mrithi.....

Natoa Idhini ya kuruhusu makato ya kiwango nitakachoandika hapa chini yafanyike toka kwenye Mshahara wangu kila mwezi na yalipwe kwa Ushirika wa Akiba na Mikopo Posta na Simu Tanzania kama ifuatavyo:-

(A) **HISA:** Mwezi..... Mwaka..... Kata Shs 30,000/= ikiwa ununuzi wa HISA 10 X 5,000/= kati ya Hisa 40 ninazowajibika kulipia pamoja na Kiingilio cha Shs 20,000/= Hisa 15 (Kumi na tano) zinazosalia nitazilipa katika miezi kumi na moja (11) iliyobaki

(B) **AKIBA:** Mwezi..... Mwaka..... Kata Shs.....

Toka kwenye mshahara wangu kila mwezi hadi hapo nitakapokuarifu vinginevyo (Kiwango cha chini cha Akiba ni Shs 5,000/= kwa mwezi)

(C) (i) Je uliwahi kuwa mwanachama katika ushirika wa Akiba na Mikopo Posta na Simu?

NDIYO/HAPANA

((ii) Uanachama wako ulianza tarehe..... na kujitoa tarehe.....

(iii) Sababu ya Kujitoa.....

Nathibitisha yote niliyoandika hapo juu ni kweli na kweli tupu, iwapo itathibitika kuwa siyo kweli basi masharti ya Ushirika yatumike kuniwajibisha.

Sahihi.....

Tarehe.....

